Toll Free - Helpline No.: 1800 22 1250

OUR MOTTO : "Safe & Accident Free Bus Service"

Highlight:
  • रा.प महामंडळामध्ये शयन आसनी बससेवा दाखल
  • For Technical Assistance ,Please Call 022-23053992
  • जाहिरात क्र.०२ नुसार म.रा.मा.प महामंडळातील ०९ विभागांकरीता चालक तथा वाहक पदासाठी उमेदवारांकडून ऑनलाईन अर्ज मागविण्याची प्रक्रिया दि.०८/०२/२०१९ पासून msrtcexam.in या अधिकृत संकेतस्थळावर उपलब्ध होणार आहे.
  • जाहिरात क्र.०१ नुसार दुष्काळग्र्स्त जिल्ह्यातील १२ विभागाकरिता चालक तथा वाहक पदाची सरळसेवा भरती सन २०१९ करीता जाहिरात व अर्ज करण्यासाठी www.msrtcexam.in या संकेतस्थळावर भेट द्यावी.
  • एसटी’ची आता मालवाहतूक आणि गोदामेही
  • For any assistance/queries in respect of online reservation system contact our Call-Centre No. 1800221250

Bus Timetable Search Result

 
From To * Bus TimeTable Terms and Condition
Date Bus Service  
 
 
Sr. No. From Stop To Stop Bus Service Origin Stop Time
1
KOLHAPUR via PANDHARPUR AKKALKOT Ordinary Express 00:30:00
2
SATARA LATUR Day Ordinary 05:00:00
3
KOLHAPUR via SANGLI SOLAPUR Ordinary Express 05:00:00
4
PANDHARPUR via OSMANABAD NANDED Day Ordinary 05:00:00
5
SANGLI HYDERABAD Semi Luxury 05:00:00
6
SATARA via SOLAPUR PARBHANI Day Ordinary 05:05:00
7
SAMBHAJINAGAR via SANGOLA SOLAPUR Ordinary Express 05:15:00
8
SATARA via PANDHARPUR SOLAPUR Semi Luxury 05:30:00
9
SANGLI LATUR Ordinary Express 05:30:00
10
KARAD via PANDHARPUR SOLAPUR Ordinary Express 05:30:00
11
KANKAVALI via GAGANBAWDA LATUR Day Ordinary 05:45:00
12
RADHANAGARI via PIRAL SOLAPUR Ordinary Express 05:45:00
13
MEDHA via BOMBAY RESTORANT SOLAPUR Day Ordinary 06:00:00
14
PATAN SOLAPUR Day Ordinary 06:00:00
15
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 06:00:00
16
PALUS TULJAPUR Ordinary Express 06:00:00
17
PANDHARPUR via MOHOL TULJAPUR Day Ordinary 06:00:00
18
PANDHARPUR HINGANGHAT Day Ordinary 06:00:00
19
MANDANGAD via KHED OSMANABAD Ordinary Express 06:00:00
20
PANDHARPUR via AUSA BILOLI Ordinary Express 06:00:00
21
ICHALKARANJI via MOHOL SOLAPUR Ordinary Express 06:00:00
22
PANDHARPUR via OSMANABAD BULDHANA Ordinary Express 06:00:00
23
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 06:01:00
24
RATNAGIRI TULJAPUR Ordinary Express 06:15:00
25
KARAD via SOLAPUR AKKALKOT Ordinary Express 06:15:00
26
SHINGANAPUR MUKHED Ordinary Express 06:15:00
27
WAI SOLAPUR Ordinary Express 06:15:00
28
SATARA via NIDHAL SOLAPUR Day Ordinary 06:15:00
29
WAI via PHALTAN SOLAPUR Day Ordinary 06:15:00
30
MALVAN TULJAPUR Day Ordinary 06:30:00
31
ATPADI TULJAPUR Day Ordinary 06:30:00
32
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 06:30:00
33
SANGLI via SANGOLA TULJAPUR Ordinary Express 06:30:00
34
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Ordinary Express 06:30:00
35
PANDHARPUR DEGLOOR Ordinary Express 06:30:00
36
PANDHARPUR via OSMANABAD BHOKAR Ordinary Express 06:30:00
37
PHALTAN via SOLAPUR AKKALKOT Ordinary Express 06:30:00
38
PANDHARPUR YAVATMAL Ordinary Express 06:30:00
39
PANDHARPUR via NANDED UMARKHED Ordinary Express 06:30:00
40
ISLAMPUR via MIRAJ SOLAPUR Ordinary Express 06:30:00
41
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 06:30:00
42
SANGLI via SANGOLA TULJAPUR Day Ordinary 06:35:00
43
DEOGAD via SOLAPUR UNIVERSITY AKKALKOT Day Ordinary 06:45:00
44
KOLHAPUR OSMANABAD Ordinary Express 06:45:00
45
SHIRALA via KARAD HYDERABAD Ordinary Express 06:45:00
46
VENGURLE AKKALKOT Ordinary Express 07:00:00
47
PANJIM SOLAPUR Ordinary Express 07:00:00
48
SATARA via NIDHAL SOLAPUR Semi Luxury 07:00:00
49
ROHA via PHALTAN TULJAPUR Ordinary Express 07:00:00
50
DADAR EAST via PHALTAN AKKALKOT MANDIR Day Ordinary 07:00:00
51
WAI via PHALTAN SOLAPUR Ordinary Express 07:00:00
52
KARAD AKKALKOT MANDIR Ordinary Express 07:00:00
53
PANDHARPUR via MAHUR NAGPUR Night Express 07:00:00
54
KOLHAPUR LATUR Semi Luxury 07:00:00
55
TASGAON AKKALKOT Ordinary Express 07:00:00
56
SATARA TULJAPUR Ordinary Express 07:00:00
57
PANDHARPUR HINGANGHAT Night Express 07:00:00
58
TARAKPUR via PANDHARPUR AHMEDNAGAR Ordinary Express 07:00:00
59
DAHIVADI via MHASWAD LATUR Day Ordinary 07:00:00
60
TASGAON TULJAPUR Day Ordinary 07:00:00
61
MAHAD via SATARA AKKALKOT MANDIR Ordinary Express 07:00:00
62
VITA NANDED Ordinary Express 07:00:00
63
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 07:00:00
64
AKLUJ via PANDHARPUR TULJAPUR Ordinary Express 07:00:00
65
VADUJ via DAHIVADI AKKALKOT Day Ordinary 07:00:00
66
PATAN SOLAPUR Day Ordinary 07:00:00
67
ATPADI via TUNGAT SOLAPUR Day Ordinary 07:00:00
68
PANDHARPUR via MAHUR KATOL Night Express 07:00:00
69
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 07:00:00
70
ICHALKARANJI via MOHOL SOLAPUR Ordinary Express 07:00:00
71
MEDHA GANGAPUR Day Ordinary 07:05:00
72
AKLUJ TULJAPUR Day Ordinary 07:05:00
73
ISLAMPUR via MIRAJ SOLAPUR Ordinary Express 07:15:00
74
VADUJ via DAHIVADI TULJAPUR Day Ordinary 07:15:00
75
PHALTAN via SOLAPUR TULJAPUR Day Ordinary 07:15:00
76
PANDHARPUR HYDERABAD Ordinary Express 07:15:00
77
CHIPLUN via SOLAPUR AKKALKOT MANDIR Ordinary Express 07:30:00
78
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Day Ordinary 07:30:00
79
PANDHARPUR via SOLAPUR LATUR Ordinary Express 07:30:00
80
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Day Ordinary 07:30:00
81
KOLHAPUR via SANGLI SOLAPUR Ordinary Express 07:30:00
82
WAI SOLAPUR Ordinary Express 07:30:00
83
KOLHAPUR via PANDHARPUR TULJAPUR Ordinary Express 07:30:00
84
KARAD OSMANABAD Day Ordinary 07:30:00
85
PANDHARPUR NAGPUR Shivshai 07:30:00
86
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 07:30:00
87
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 07:30:00
88
KOLHAPUR via SANGLI TULJAPUR Day Ordinary 07:30:00
89
SATARA via NIDHAL SOLAPUR Day Ordinary 07:30:00
90
RAHATAGHAR LATUR Ordinary Express 07:30:00
91
LANJA AKKALKOT MANDIR Ordinary Express 07:31:00
92
LANJA AKKALKOT MANDIR Ordinary Express 07:32:00
93
AKLUJ HYDERABAD Ordinary Express 07:45:00
94
PANDHARPUR GANGAPUR Ordinary Express 07:45:00
95
GUHAGAR AKKALKOT MANDIR Ordinary Express 07:45:00
96
RAJAPUR via TALERE SOLAPUR Day Ordinary 07:45:00
97
PANDHARPUR via MASHAL GANGAPUR Day Ordinary 07:45:00
98
PANDHARPUR via MASHAL GANGAPUR Ordinary Express 07:45:00
99
KHARSUNDI TEMPLE Ordinary Express 08:00:00
100
PANDHARPUR via TULJAPUR SILLOD Ordinary Express 08:00:00
101
LANJA TULJAPUR Ordinary Express 08:00:00
102
VITA AKKALKOT Ordinary Express 08:00:00
103
KOLHAPUR SOLAPUR Ordinary Express 08:00:00
104
PANDHARPUR via TULJAPUR AURANGABAD Ordinary Express 08:00:00
105
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 08:00:00
106
MIRAJ via PANDHARPUR SOLAPUR Day Ordinary 08:00:00
107
AKLUJ via PANDHARPUR TULJAPUR Ordinary Express 08:00:00
108
PANDHARPUR via AMBAJOGAI NAGPUR Night Express 08:00:00
109
PANDHARPUR via SOLAPUR PANDHARPUR DARSHAN Ordinary Express 08:00:00
110
SANGAMNER via PANDHARPUR SOLAPUR Ordinary Express 08:00:00
111
SHIRALA via MIRAJ AKKALKOT MANDIR Ordinary Express 08:00:00
112
RAJAPUR via PACHAL TULJAPUR Day Ordinary 08:00:00
113
KAGAL SOLAPUR Ordinary Express 08:00:00
114
PANDHARPUR via AUSA BHOKAR Ordinary Express 08:00:00
115
ICHALKARANJI via SOLAPUR AKKALKOT Ordinary Express 08:00:00
116
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Ordinary Express 08:00:00
117
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Day Ordinary 08:00:00
118
SANGLI via SOLAPUR NANDED Day Ordinary 08:00:00
119
PANDHARPUR via TULJAPUR AURANGABAD Ordinary Express 08:15:00
120
PHALTAN via SOLAPUR TULJAPUR Day Ordinary 08:15:00
121
PANDHARPUR via TULJAPUR SILLOD Ordinary Express 08:15:00
122
SANGLI via SANGOLA SOLAPUR Ordinary Express 08:15:00
123
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Ordinary Express 08:30:00
124
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 08:30:00
125
SATARA via PANDHARPUR NANDED Shivshai 08:30:00
126
SATARA via NIDHAL SOLAPUR Day Ordinary 08:30:00
127
PANDHARPUR via TULJAPUR SILLOD Ordinary Express 08:30:00
128
ICHALKARANJI via MOHOL SOLAPUR Ordinary Express 08:30:00
129
VIJAYDURG via GAGANBAWDA SOLAPUR Ordinary Express 08:30:00
130
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Day Ordinary 08:30:00
131
AKLUJ HYDERABAD Ordinary Express 08:30:00
132
PANDHARPUR via TULJAPUR AURANGABAD Ordinary Express 08:30:00
133
SANGOLA via PANDHARPUR SOLAPUR Day Ordinary 08:30:00
134
GAGANBAWDA MURUM Day Ordinary 08:30:00
135
KOLHAPUR LATUR Shivshai 08:30:00
136
PANDHARPUR via TULJAPUR SILLOD Ordinary Express 08:45:00
137
PANDHARPUR via TULJAPUR AURANGABAD Ordinary Express 08:45:00
138
SATARA via NIDHAL SOLAPUR Semi Luxury 08:45:00
139
PANDHARPUR via TULJAPUR AURANGABAD Ordinary Express 09:00:00
140
SAWANTWADI TULJAPUR Day Ordinary 09:00:00
141
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Day Ordinary 09:00:00
142
PANDHARPUR via SOLAPUR NIZAMABAD Ordinary Express 09:00:00
143
DAPOLI via CHIPLUN AKKALKOT MANDIR Ordinary Express 09:00:00
144
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Ordinary Express 09:00:00
145
SATARA HYDERABAD Day Ordinary 09:00:00
146
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 09:00:00
147
PANDHARPUR via TULJAPUR SILLOD Ordinary Express 09:00:00
148
KOLHAPUR via LATUR UDGIR Day Ordinary 09:00:00
149
WAI via SATARA LATUR Day Ordinary 09:00:00
150
KOLHAPUR via SANGLI SOLAPUR Ordinary Express 09:00:00
151
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 09:05:00
152
SAMBHAJINAGAR UMERGA Ordinary Express 09:15:00
153
PANDHARPUR via TULJAPUR SILLOD Ordinary Express 09:15:00
154
KANKAVALI via PHONDA SOLAPUR Day Ordinary 09:15:00
155
PANDHARPUR via TULJAPUR AURANGABAD Ordinary Express 09:15:00
156
SANGAMESHWAR via DEORUKH AKKALKOT MANDIR Day Ordinary 09:15:00
157
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Day Ordinary 09:30:00
158
SANGOLA HYDERABAD Ordinary Express 09:30:00
159
PANDHARPUR via TULJAPUR SILLOD Ordinary Express 09:30:00
160
PANDHARPUR via SOLAPUR LATUR Ordinary Express 09:30:00
161
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 09:30:00
162
PANDHARPUR via TULJAPUR AURANGABAD Ordinary Express 09:30:00
163
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Ordinary Express 09:30:00
164
KARAD via PANDHARPUR SOLAPUR Ordinary Express 09:30:00
165
ICHALKARANJI via MIRAJ LATUR Ordinary Express 09:30:00
166
PANDHARPUR via TULJAPUR SILLOD Ordinary Express 09:45:00
167
PANDHARPUR via TULJAPUR AURANGABAD Ordinary Express 09:45:00
168
KOLHAPUR via SANGLI SOLAPUR Ordinary Express 09:45:00
169
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 10:00:00
170
ICHALKARANJI SOLAPUR Ordinary Express 10:00:00
171
PATAN SOLAPUR Semi Luxury 10:00:00
172
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 10:00:00
173
SATARA GANGAPUR Day Ordinary 10:00:00
174
KOLHAPUR GANGAPUR Ordinary Express 10:00:00
175
DEOGAD TULJAPUR Day Ordinary 10:15:00
176
ISLAMPUR via SANGLI TULJAPUR Ordinary Express 10:15:00
177
MEDHA via BOMBAY RESTORANT LATUR Day Ordinary 10:15:00
178
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 10:30:00
179
ICHALKARANJI LATUR Day Ordinary 10:30:00
180
KARAD SOLAPUR Day Ordinary 10:30:00
181
KOLHAPUR via SANGLI SOLAPUR Ordinary Express 10:30:00
182
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 10:30:00
183
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Day Ordinary 10:30:00
184
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 10:31:00
185
ICHALKARANJI via MOHOL SOLAPUR Ordinary Express 11:00:00
186
KOLHAPUR SOLAPUR Ordinary Express 11:00:00
187
MEDHA via BOMBAY RESTORANT SOLAPUR Day Ordinary 11:00:00
188
KOLHAPUR via PANDHARPUR AKKALKOT Ordinary Express 11:00:00
189
PANDHARPUR via ITKAL TULJAPUR Day Ordinary 11:00:00
190
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 11:00:00
191
ISLAMPUR via MIRAJ AKKALKOT MANDIR Ordinary Express 11:00:00
192
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 11:00:00
193
KOLHAPUR via PANDHARPUR AKKALKOT Ordinary Express 11:01:00
194
SATARA GANGAPUR Day Ordinary 11:15:00
195
KHED via CHIPLUN LATUR Ordinary Express 11:15:00
196
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 11:30:00
197
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 11:30:00
198
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Day Ordinary 11:30:00
199
KOLHAPUR via SANGLI SOLAPUR Ordinary Express 11:45:00
200
MEDHA via BOMBAY RESTORANT TULJAPUR Day Ordinary 11:45:00
201
PANDHARPUR via OSMANABAD NANDED Day Ordinary 12:00:00
202
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 12:00:00
203
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 12:00:00
204
KOLHAPUR SOLAPUR Ordinary Express 12:00:00
205
PHALTAN via SOLAPUR TULJAPUR Day Ordinary 12:00:00
206
PANDHARPUR via LATUR WARDHA Day Ordinary 12:00:00
207
PANDHARPUR via UMARGA NILANGA Day Ordinary 12:00:00
208
KARAD via PANDHARPUR SOLAPUR Ordinary Express 12:15:00
209
SATARA via NIDHAL SOLAPUR Day Ordinary 12:30:00
210
KOLHAPUR via SANGLI SOLAPUR Ordinary Express 12:30:00
211
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Day Ordinary 12:30:00
212
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 12:30:00
213
SAMBHAJINAGAR via SANGOLA SOLAPUR Ordinary Express 12:45:00
214
MANDANGAD via KHED OSMANABAD Ordinary Express 12:55:00
215
WAI SOLAPUR Ordinary Express 13:00:00
216
PANDHARPUR via MASHAL GANGAPUR Day Ordinary 13:00:00
217
AKLUJ GANGAPUR Ordinary Express 13:00:00
218
ATPADI via SOLAPUR UMERGA Day Ordinary 13:00:00
219
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 13:00:00
220
PANDHARPUR via MASHAL GANGAPUR Ordinary Express 13:00:00
221
SANGOLA via PANDHARPUR SOLAPUR Day Ordinary 13:00:00
222
ICHALKARANJI SOLAPUR Ordinary Express 13:00:00
223
KARAD via VITA SOLAPUR Day Ordinary 13:00:00
224
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Day Ordinary 13:00:00
225
SANGLI AKKALKOT MANDIR Ordinary Express 13:00:00
226
PANDHARPUR GANGAPUR Ordinary Express 13:00:00
227
VITA TULJAPUR Day Ordinary 13:00:00
228
PANDHARPUR NILANGA Ordinary Express 13:15:00
229
KARAD via DIGHANCHI GANGAPUR Ordinary Express 13:30:00
230
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 13:30:00
231
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Day Ordinary 13:30:00
232
ATPADI via TUNGAT SOLAPUR Day Ordinary 13:30:00
233
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 14:00:00
234
PANDHARPUR via ARNI YAVATMAL Ordinary Express 14:00:00
235
VITA via MAYANI TULJAPUR Ordinary Express 14:00:00
236
KARAD via VITA SOLAPUR Day Ordinary 14:00:00
237
SATARA via NIDHAL SOLAPUR Semi Luxury 14:00:00
238
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Day Ordinary 14:00:00
239
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Day Ordinary 14:30:00
240
PANDHARPUR via TIRHE SOLAPUR Ordinary Express 14:30:00
241
KOLHAPUR OSMANABAD Ordinary Express 14:30:00
242
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 14:30:00
243
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 14:30:00
244
SAMBHAJINAGAR via SANGOLA SOLAPUR Ordinary Express 14:30:00
245
WAI SOLAPUR Day Ordinary 14:30:00
246
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 15:00:00
247
KARAD via VITA SOLAPUR Day Ordinary 15:00:00
248
SHIRALA via MOHOL SOLAPUR Ordinary Express 15:00:00
249
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 15:00:00
250
AKLUJ via SHRIPUR SOLAPUR Day Ordinary 15:00:00
251
PANDHARPUR via SOLAPUR LATUR Day Ordinary 15:00:00
252
PANDHARPUR via TIRHE SOLAPUR Ordinary Express 15:00:00
253
SANGLI via SANGOLA SOLAPUR Ordinary Express 15:15:00
254
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 15:30:00
255
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Day Ordinary 15:30:00
256
PATAN SOLAPUR Day Ordinary 15:30:00
257
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Ordinary Express 15:30:00
258
KOLHAPUR SOLAPUR Ordinary Express 16:00:00
259
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 16:00:00
260
PANDHARPUR via TIRHE SOLAPUR Ordinary Express 16:00:00
261
MEDHA via BOMBAY RESTORANT TULJAPUR Day Ordinary 16:00:00
262
KOLHAPUR via SANGLI SOLAPUR Ordinary Express 16:00:00
263
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 16:00:00
264
AKLUJ GANGAPUR Ordinary Express 16:00:00
265
SAMBHAJINAGAR via SANGOLA SOLAPUR Ordinary Express 16:15:00
266
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 16:30:00
267
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Ordinary Express 16:30:00
268
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 16:30:00
269
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 17:00:00
270
RAHATAGHAR AKKALKOT MANDIR Night Express 17:00:00
271
PANDHARPUR TULJAPUR Ordinary Express 17:00:00
272
KOLHAPUR SOLAPUR Ordinary Express 17:00:00
273
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 17:00:00
274
KARAD HYDERABAD Ordinary 17:00:00
275
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 17:30:00
276
PANJIM via SOLAPUR OSMANABAD Semi Luxury 17:30:00
277
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 17:30:00
278
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Day Ordinary 17:30:00
279
SANGOLA via PANDHARPUR SOLAPUR Day Ordinary 17:45:00
280
SATARA via NIDHAL SOLAPUR Day Ordinary 18:00:00
281
PANDHARPUR via TULJAPUR AHMADPUR Day Ordinary 18:00:00
282
PANDHARPUR via AHMADPUR AMRAVATI Ordinary 18:00:00
283
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 18:00:00
284
SAMBHAJINAGAR via KOLHAPUR UMARKHED Night Express 18:00:00
285
SANGOLA via PANDHARPUR SOLAPUR Day Ordinary 18:15:00
286
PANDHARPUR SOLAPUR Day Ordinary 18:15:00
287
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 18:30:00
288
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 18:30:00
289
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 19:00:00
290
KOLHAPUR HYDERABAD Ordinary 19:00:00
291
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Day Ordinary 19:00:00
292
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 19:30:00
293
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 19:30:00
294
KARAD via PANDHARPUR SOLAPUR Ordinary Express 20:00:00
295
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 20:00:00
296
KOLHAPUR via SOLAPUR AHMADPUR Day Ordinary 20:00:00
297
KOLHAPUR LATUR Night Express 20:00:00
298
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 20:00:00
299
SATARA via SOLAPUR LATUR Night Express 20:00:00
300
PANDHARPUR SOLAPUR Day Ordinary 20:00:00
301
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 20:30:00
302
KOLHAPUR OSMANABAD Night Express 21:00:00
303
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 21:00:00
304
SATARA HYDERABAD Ordinary 21:00:00
305
PANDHARPUR via UJNI UDGIR Day Ordinary 21:00:00
306
KARAD OSMANABAD Night Express 21:30:00
307
CHIPLUN via SOLAPUR AKKALKOT MANDIR Night Express 21:30:00
308
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 21:30:00
309
SATARA via PANDHARPUR SOLAPUR Semi Luxury 22:00:00
310
PANDHARPUR via SOLAPUR AUSA Day Ordinary 22:00:00
311
KOLHAPUR LATUR Shivshai 22:30:00
312
SHINGANAPUR via SOLAPUR AHMADPUR Day Ordinary 23:00:00
 
  The timetable shown here is tentative for the sake of information. For reservation Click here