Toll Free - Helpline No.: 1800 22 1250

OUR MOTTO : "Safe & Accident Free Bus Service"

Highlight:
  • रा.प महामंडळामध्ये शयन आसनी बससेवा दाखल
  • For Technical Assistance ,Please Call 022-23053992
  • जाहिरात क्र.०२ नुसार म.रा.मा.प महामंडळातील ०९ विभागांकरीता चालक तथा वाहक पदासाठी उमेदवारांकडून ऑनलाईन अर्ज मागविण्याची प्रक्रिया दि.०८/०२/२०१९ पासून msrtcexam.in या अधिकृत संकेतस्थळावर उपलब्ध होणार आहे.
  • जाहिरात क्र.०१ नुसार दुष्काळग्र्स्त जिल्ह्यातील १२ विभागाकरिता चालक तथा वाहक पदाची सरळसेवा भरती सन २०१९ करीता जाहिरात व अर्ज करण्यासाठी www.msrtcexam.in या संकेतस्थळावर भेट द्यावी.
  • एसटी’ची आता मालवाहतूक आणि गोदामेही
  • For any assistance/queries in respect of online reservation system contact our Call-Centre No. 1800221250

Bus Timetable Search Result

 
From To * Bus TimeTable Terms and Condition
Date Bus Service  
 
 
Sr. No. From Stop To Stop Bus Service Origin Stop Time
1
KOLHAPUR via PANDHARPUR AKKALKOT Ordinary Express 00:30:00
2
KOLHAPUR via SANGLI SOLAPUR Ordinary Express 05:00:00
3
PANDHARPUR via OSMANABAD NANDED Day Ordinary 05:00:00
4
SATARA LATUR Day Ordinary 05:00:00
5
SANGLI HYDERABAD Semi Luxury 05:00:00
6
SATARA via SOLAPUR PARBHANI Day Ordinary 05:05:00
7
SAMBHAJINAGAR via SANGOLA SOLAPUR Ordinary Express 05:15:00
8
SANGLI LATUR Ordinary Express 05:30:00
9
SATARA via PANDHARPUR SOLAPUR Semi Luxury 05:30:00
10
KARAD via PANDHARPUR SOLAPUR Ordinary Express 05:30:00
11
KANKAVALI via GAGANBAWDA LATUR Day Ordinary 05:45:00
12
RADHANAGARI via PIRAL SOLAPUR Ordinary Express 05:45:00
13
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 06:00:00
14
MANDANGAD via KHED OSMANABAD Ordinary Express 06:00:00
15
PANDHARPUR via AUSA BILOLI Ordinary Express 06:00:00
16
PANDHARPUR via OSMANABAD BULDHANA Ordinary Express 06:00:00
17
ICHALKARANJI via MOHOL SOLAPUR Ordinary Express 06:00:00
18
PANDHARPUR via MOHOL TULJAPUR Day Ordinary 06:00:00
19
PALUS TULJAPUR Ordinary Express 06:00:00
20
PATAN SOLAPUR Day Ordinary 06:00:00
21
PANDHARPUR HINGANGHAT Day Ordinary 06:00:00
22
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 06:01:00
23
WAI SOLAPUR Ordinary Express 06:15:00
24
KARAD via SOLAPUR AKKALKOT Ordinary Express 06:15:00
25
SHINGANAPUR MUKHED Ordinary Express 06:15:00
26
SATARA via NIDHAL SOLAPUR Day Ordinary 06:15:00
27
RATNAGIRI TULJAPUR Ordinary Express 06:15:00
28
WAI via PHALTAN SOLAPUR Day Ordinary 06:15:00
29
PHALTAN via SOLAPUR AKKALKOT Ordinary Express 06:30:00
30
PANDHARPUR DEGLOOR Ordinary Express 06:30:00
31
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Ordinary Express 06:30:00
32
SANGLI via SANGOLA TULJAPUR Ordinary Express 06:30:00
33
PANDHARPUR YAVATMAL Ordinary Express 06:30:00
34
PANDHARPUR via NANDED UMARKHED Ordinary Express 06:30:00
35
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 06:30:00
36
ISLAMPUR via MIRAJ SOLAPUR Ordinary Express 06:30:00
37
ATPADI TULJAPUR Day Ordinary 06:30:00
38
PANDHARPUR via OSMANABAD BHOKAR Ordinary Express 06:30:00
39
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 06:30:00
40
SHIRALA via KARAD HYDERABAD Ordinary Express 06:45:00
41
KOLHAPUR OSMANABAD Ordinary Express 06:45:00
42
DEOGAD via SOLAPUR UNIVERSITY AKKALKOT Day Ordinary 06:45:00
43
DAHIVADI via MHASWAD LATUR Day Ordinary 07:00:00
44
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 07:00:00
45
TASGAON AKKALKOT Ordinary Express 07:00:00
46
PANDHARPUR via MAHUR KATOL Night Express 07:00:00
47
VITA NANDED Ordinary Express 07:00:00
48
ATPADI via TUNGAT SOLAPUR Day Ordinary 07:00:00
49
KARAD AKKALKOT MANDIR Ordinary Express 07:00:00
50
PANDHARPUR via MAHUR NAGPUR Night Express 07:00:00
51
AKLUJ via PANDHARPUR TULJAPUR Ordinary Express 07:00:00
52
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 07:00:00
53
PATAN SOLAPUR Day Ordinary 07:00:00
54
VENGURLE AKKALKOT Ordinary Express 07:00:00
55
WAI via PHALTAN SOLAPUR Ordinary Express 07:00:00
56
KOLHAPUR LATUR Semi Luxury 07:00:00
57
ICHALKARANJI via MOHOL SOLAPUR Ordinary Express 07:00:00
58
MAHAD via SATARA AKKALKOT MANDIR Ordinary Express 07:00:00
59
DADAR EAST via PHALTAN AKKALKOT MANDIR Day Ordinary 07:00:00
60
SATARA TULJAPUR Ordinary Express 07:00:00
61
PANJIM SOLAPUR Ordinary Express 07:00:00
62
TASGAON TULJAPUR Day Ordinary 07:00:00
63
SATARA via NIDHAL SOLAPUR Semi Luxury 07:00:00
64
ROHA via PHALTAN TULJAPUR Ordinary Express 07:00:00
65
TARAKPUR via PANDHARPUR AHMEDNAGAR Ordinary Express 07:00:00
66
AKLUJ TULJAPUR Day Ordinary 07:05:00
67
MEDHA GANGAPUR Day Ordinary 07:05:00
68
VADUJ via DAHIVADI TULJAPUR Day Ordinary 07:15:00
69
PANDHARPUR HYDERABAD Ordinary Express 07:15:00
70
ISLAMPUR via MIRAJ SOLAPUR Ordinary Express 07:15:00
71
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Day Ordinary 07:30:00
72
KOLHAPUR via SANGLI TULJAPUR Day Ordinary 07:30:00
73
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Day Ordinary 07:30:00
74
KOLHAPUR via SANGLI SOLAPUR Ordinary Express 07:30:00
75
KOLHAPUR via PANDHARPUR TULJAPUR Ordinary Express 07:30:00
76
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 07:30:00
77
SATARA via NIDHAL SOLAPUR Day Ordinary 07:30:00
78
PANDHARPUR NAGPUR Shivshai 07:30:00
79
KARAD OSMANABAD Day Ordinary 07:30:00
80
WAI SOLAPUR Ordinary Express 07:30:00
81
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 07:30:00
82
CHIPLUN via SOLAPUR AKKALKOT MANDIR Ordinary Express 07:30:00
83
RAHATAGHAR LATUR Ordinary Express 07:30:00
84
LANJA AKKALKOT MANDIR Ordinary Express 07:31:00
85
LANJA AKKALKOT MANDIR Ordinary Express 07:32:00
86
PANDHARPUR via MASHAL GANGAPUR Ordinary Express 07:45:00
87
RAJAPUR via TALERE SOLAPUR Day Ordinary 07:45:00
88
AKLUJ HYDERABAD Ordinary Express 07:45:00
89
GUHAGAR AKKALKOT MANDIR Ordinary Express 07:45:00
90
PHALTAN via SOLAPUR TULJAPUR Day Ordinary 07:45:00
91
PANDHARPUR GANGAPUR Ordinary Express 07:45:00
92
PANDHARPUR via TULJAPUR AURANGABAD Ordinary Express 08:00:00
93
PANDHARPUR via AUSA BHOKAR Ordinary Express 08:00:00
94
SHIRALA via MIRAJ AKKALKOT MANDIR Ordinary Express 08:00:00
95
AKLUJ via PANDHARPUR TULJAPUR Ordinary Express 08:00:00
96
SANGLI via SOLAPUR NANDED Day Ordinary 08:00:00
97
KHARSUNDI TEMPLE Ordinary Express 08:00:00
98
ICHALKARANJI via SOLAPUR AKKALKOT Ordinary Express 08:00:00
99
PANDHARPUR via AMBAJOGAI NAGPUR Night Express 08:00:00
100
PANDHARPUR via SOLAPUR PANDHARPUR DARSHAN Ordinary Express 08:00:00
101
VITA AKKALKOT Ordinary Express 08:00:00
102
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 08:00:00
103
KOLHAPUR SOLAPUR Ordinary Express 08:00:00
104
LANJA TULJAPUR Ordinary Express 08:00:00
105
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Ordinary Express 08:00:00
106
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Day Ordinary 08:00:00
107
PANDHARPUR via TULJAPUR SILLOD Ordinary Express 08:00:00
108
KAGAL SOLAPUR Ordinary Express 08:00:00
109
MIRAJ via PANDHARPUR SOLAPUR Day Ordinary 08:00:00
110
SANGAMNER via PANDHARPUR SOLAPUR Ordinary Express 08:00:00
111
SANGLI via SANGOLA SOLAPUR Ordinary Express 08:15:00
112
PANDHARPUR via TULJAPUR SILLOD Ordinary Express 08:15:00
113
PANDHARPUR via TULJAPUR AURANGABAD Ordinary Express 08:15:00
114
GAGANBAWDA MURUM Day Ordinary 08:30:00
115
SANGOLA via PANDHARPUR SOLAPUR Day Ordinary 08:30:00
116
PANDHARPUR via TULJAPUR SILLOD Ordinary Express 08:30:00
117
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 08:30:00
118
ICHALKARANJI via MOHOL SOLAPUR Ordinary Express 08:30:00
119
VIJAYDURG via GAGANBAWDA SOLAPUR Ordinary Express 08:30:00
120
KOLHAPUR LATUR Shivshai 08:30:00
121
PANDHARPUR via TULJAPUR AURANGABAD Ordinary Express 08:30:00
122
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Day Ordinary 08:30:00
123
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Ordinary Express 08:30:00
124
AKLUJ HYDERABAD Ordinary Express 08:30:00
125
SATARA via NIDHAL SOLAPUR Day Ordinary 08:30:00
126
PANDHARPUR via TULJAPUR AURANGABAD Ordinary Express 08:45:00
127
SATARA via NIDHAL SOLAPUR Semi Luxury 08:45:00
128
PANDHARPUR via TULJAPUR SILLOD Ordinary Express 08:45:00
129
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 09:00:00
130
SATARA HYDERABAD Day Ordinary 09:00:00
131
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Day Ordinary 09:00:00
132
PANDHARPUR via SOLAPUR NIZAMABAD Ordinary Express 09:00:00
133
DAPOLI via CHIPLUN AKKALKOT MANDIR Ordinary Express 09:00:00
134
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Ordinary Express 09:00:00
135
SAWANTWADI TULJAPUR Day Ordinary 09:00:00
136
KOLHAPUR via LATUR UDGIR Day Ordinary 09:00:00
137
WAI via SATARA LATUR Day Ordinary 09:00:00
138
PANDHARPUR via TULJAPUR SILLOD Ordinary Express 09:00:00
139
KOLHAPUR via SANGLI SOLAPUR Ordinary Express 09:00:00
140
PANDHARPUR via TULJAPUR AURANGABAD Ordinary Express 09:00:00
141
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 09:05:00
142
RATNAGIRI NANDED Ordinary Express 09:15:00
143
PANDHARPUR via TULJAPUR SILLOD Ordinary Express 09:15:00
144
SANGAMESHWAR via DEORUKH AKKALKOT MANDIR Day Ordinary 09:15:00
145
PANDHARPUR via TULJAPUR AURANGABAD Ordinary Express 09:15:00
146
SAMBHAJINAGAR UMERGA Ordinary Express 09:15:00
147
PANDHARPUR via SOLAPUR LATUR Ordinary Express 09:30:00
148
PANDHARPUR via TULJAPUR SILLOD Ordinary Express 09:30:00
149
ICHALKARANJI via MIRAJ LATUR Ordinary Express 09:30:00
150
SANGOLA HYDERABAD Ordinary Express 09:30:00
151
PANDHARPUR via TULJAPUR AURANGABAD Ordinary Express 09:30:00
152
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Ordinary Express 09:30:00
153
KARAD via PANDHARPUR SOLAPUR Ordinary Express 09:30:00
154
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 09:30:00
155
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Day Ordinary 09:30:00
156
PANDHARPUR via TULJAPUR AURANGABAD Ordinary Express 09:45:00
157
KOLHAPUR via SANGLI SOLAPUR Ordinary Express 09:45:00
158
PANDHARPUR via TULJAPUR SILLOD Ordinary Express 09:45:00
159
SATARA GANGAPUR Day Ordinary 10:00:00
160
KOLHAPUR GANGAPUR Ordinary Express 10:00:00
161
ICHALKARANJI SOLAPUR Ordinary Express 10:00:00
162
PATAN SOLAPUR Semi Luxury 10:00:00
163
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 10:00:00
164
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 10:00:00
165
DEOGAD TULJAPUR Day Ordinary 10:15:00
166
MEDHA via BOMBAY RESTORANT LATUR Day Ordinary 10:15:00
167
ISLAMPUR via SANGLI TULJAPUR Ordinary Express 10:15:00
168
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 10:30:00
169
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 10:30:00
170
KOLHAPUR via SANGLI SOLAPUR Ordinary Express 10:30:00
171
ICHALKARANJI LATUR Day Ordinary 10:30:00
172
KARAD SOLAPUR Day Ordinary 10:30:00
173
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Day Ordinary 10:30:00
174
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 10:31:00
175
KANKAVALI via MIRAJ SOLAPUR Day Ordinary 10:45:00
176
ICHALKARANJI via MOHOL SOLAPUR Ordinary Express 11:00:00
177
ISLAMPUR via MIRAJ AKKALKOT MANDIR Ordinary Express 11:00:00
178
PANDHARPUR via ITKAL TULJAPUR Day Ordinary 11:00:00
179
KOLHAPUR SOLAPUR Ordinary Express 11:00:00
180
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 11:00:00
181
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 11:00:00
182
MEDHA via BOMBAY RESTORANT SOLAPUR Day Ordinary 11:00:00
183
SATARA GANGAPUR Day Ordinary 11:15:00
184
KHED via CHIPLUN LATUR Ordinary Express 11:15:00
185
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 11:30:00
186
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Day Ordinary 11:30:00
187
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 11:30:00
188
KOLHAPUR via SANGLI SOLAPUR Ordinary Express 11:45:00
189
MEDHA via BOMBAY RESTORANT TULJAPUR Day Ordinary 11:45:00
190
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 12:00:00
191
PHALTAN via SOLAPUR TULJAPUR Day Ordinary 12:00:00
192
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 12:00:00
193
PANDHARPUR via UMARGA NILANGA Day Ordinary 12:00:00
194
KOLHAPUR SOLAPUR Ordinary Express 12:00:00
195
PANDHARPUR via OSMANABAD NANDED Day Ordinary 12:00:00
196
PANDHARPUR via LATUR WARDHA Day Ordinary 12:00:00
197
KARAD via PANDHARPUR SOLAPUR Ordinary Express 12:15:00
198
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 12:30:00
199
KOLHAPUR via SANGLI SOLAPUR Ordinary Express 12:30:00
200
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Day Ordinary 12:30:00
201
SATARA via NIDHAL SOLAPUR Day Ordinary 12:30:00
202
SAMBHAJINAGAR via SANGOLA SOLAPUR Ordinary Express 12:45:00
203
MANDANGAD via KHED OSMANABAD Ordinary Express 12:55:00
204
KARAD via VITA SOLAPUR Day Ordinary 13:00:00
205
ATPADI via SOLAPUR UMERGA Day Ordinary 13:00:00
206
SANGLI AKKALKOT MANDIR Ordinary Express 13:00:00
207
WAI SOLAPUR Ordinary Express 13:00:00
208
ICHALKARANJI SOLAPUR Ordinary Express 13:00:00
209
VITA TULJAPUR Day Ordinary 13:00:00
210
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Day Ordinary 13:00:00
211
PANDHARPUR GANGAPUR Ordinary Express 13:00:00
212
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 13:00:00
213
PANDHARPUR via MASHAL GANGAPUR Ordinary Express 13:00:00
214
AKLUJ GANGAPUR Ordinary Express 13:00:00
215
SANGOLA via PANDHARPUR SOLAPUR Day Ordinary 13:00:00
216
PANDHARPUR NILANGA Ordinary Express 13:15:00
217
ATPADI via TUNGAT SOLAPUR Day Ordinary 13:30:00
218
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Day Ordinary 13:30:00
219
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 13:30:00
220
KARAD via DIGHANCHI GANGAPUR Ordinary Express 13:30:00
221
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 14:00:00
222
SATARA via NIDHAL SOLAPUR Semi Luxury 14:00:00
223
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Day Ordinary 14:00:00
224
PANDHARPUR via ARNI YAVATMAL Ordinary Express 14:00:00
225
VITA via MAYANI TULJAPUR Ordinary Express 14:00:00
226
KARAD via VITA SOLAPUR Day Ordinary 14:00:00
227
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Day Ordinary 14:30:00
228
SAMBHAJINAGAR via SANGOLA SOLAPUR Ordinary Express 14:30:00
229
KOLHAPUR OSMANABAD Ordinary Express 14:30:00
230
WAI SOLAPUR Day Ordinary 14:30:00
231
PANDHARPUR via TIRHE SOLAPUR Ordinary Express 14:30:00
232
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 14:30:00
233
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 14:30:00
234
PANDHARPUR via TIRHE SOLAPUR Ordinary Express 15:00:00
235
SHIRALA via MOHOL SOLAPUR Ordinary Express 15:00:00
236
KARAD via VITA SOLAPUR Day Ordinary 15:00:00
237
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 15:00:00
238
PANDHARPUR via SOLAPUR LATUR Day Ordinary 15:00:00
239
AKLUJ via SHRIPUR SOLAPUR Day Ordinary 15:00:00
240
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 15:00:00
241
SANGLI via SANGOLA SOLAPUR Ordinary Express 15:15:00
242
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Day Ordinary 15:30:00
243
PATAN SOLAPUR Day Ordinary 15:30:00
244
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Ordinary Express 15:30:00
245
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 15:30:00
246
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 16:00:00
247
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 16:00:00
248
KOLHAPUR SOLAPUR Ordinary Express 16:00:00
249
AKLUJ GANGAPUR Ordinary Express 16:00:00
250
MEDHA via BOMBAY RESTORANT TULJAPUR Day Ordinary 16:00:00
251
KOLHAPUR via SANGLI SOLAPUR Ordinary Express 16:00:00
252
PANDHARPUR via TIRHE SOLAPUR Ordinary Express 16:00:00
253
SAMBHAJINAGAR via SANGOLA SOLAPUR Ordinary Express 16:15:00
254
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Ordinary Express 16:30:00
255
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 16:30:00
256
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 16:30:00
257
KOLHAPUR SOLAPUR Ordinary Express 17:00:00
258
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 17:00:00
259
KARAD HYDERABAD Night Express 17:00:00
260
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 17:00:00
261
PANDHARPUR TULJAPUR Ordinary Express 17:00:00
262
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 17:30:00
263
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 17:30:00
264
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Day Ordinary 17:30:00
265
PANJIM via SOLAPUR OSMANABAD Semi Luxury 17:30:00
266
SANGOLA via PANDHARPUR SOLAPUR Day Ordinary 17:45:00
267
SAMBHAJINAGAR via KOLHAPUR UMARKHED Night Express 18:00:00
268
PANDHARPUR via AHMADPUR AMRAVATI Ordinary 18:00:00
269
SATARA via NIDHAL SOLAPUR Day Ordinary 18:00:00
270
PANDHARPUR via TULJAPUR AHMADPUR Day Ordinary 18:00:00
271
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 18:00:00
272
PANDHARPUR SOLAPUR Day Ordinary 18:15:00
273
SANGOLA via PANDHARPUR SOLAPUR Day Ordinary 18:15:00
274
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 18:30:00
275
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 18:30:00
276
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 19:00:00
277
KOLHAPUR HYDERABAD Semi Luxury 19:00:00
278
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Day Ordinary 19:00:00
279
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 19:30:00
280
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 19:30:00
281
KOLHAPUR LATUR Night Express 20:00:00
282
KARAD via PANDHARPUR SOLAPUR Ordinary Express 20:00:00
283
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 20:00:00
284
SATARA via SOLAPUR LATUR Night Express 20:00:00
285
PANDHARPUR SOLAPUR Day Ordinary 20:00:00
286
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 20:00:00
287
KOLHAPUR via SOLAPUR AHMADPUR Day Ordinary 20:00:00
288
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 20:30:00
289
PANDHARPUR via UJNI UDGIR Day Ordinary 21:00:00
290
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 21:00:00
291
KOLHAPUR OSMANABAD Night Express 21:00:00
292
SATARA HYDERABAD Night Express 21:00:00
293
KARAD OSMANABAD Night Express 21:30:00
294
CHIPLUN via SOLAPUR AKKALKOT MANDIR Night Express 21:30:00
295
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 21:30:00
296
SATARA via PANDHARPUR SOLAPUR Semi Luxury 22:00:00
297
PANDHARPUR via SOLAPUR AUSA Day Ordinary 22:00:00
298
KOLHAPUR LATUR Shivshai 22:30:00
299
SHINGANAPUR via SOLAPUR AHMADPUR Day Ordinary 23:00:00
 
  The timetable shown here is tentative for the sake of information. For reservation Click here