Toll Free - Helpline No.: 1800 22 1250

OUR MOTTO : "Safe & Accident Free Bus Service"

Highlight:
  • For Technical Assistance ,Please Call 022-23053992
  • जाहिरात क्र.०२ नुसार म.रा.मा.प महामंडळातील ०९ विभागांकरीता चालक तथा वाहक पदासाठी उमेदवारांकडून ऑनलाईन अर्ज मागविण्याची प्रक्रिया दि.०८/०२/२०१९ पासून msrtcexam.in या अधिकृत संकेतस्थळावर उपलब्ध होणार आहे.
  • जाहिरात क्र.०१ नुसार दुष्काळग्र्स्त जिल्ह्यातील १२ विभागाकरिता चालक तथा वाहक पदाची सरळसेवा भरती सन २०१९ करीता जाहिरात व अर्ज करण्यासाठी www.msrtcexam.in या संकेतस्थळावर भेट द्यावी.
  • एसटी’ची आता मालवाहतूक आणि गोदामेही
  • For any assistance/queries in respect of online reservation system contact our Call-Centre No. 1800221250

Bus Timetable Search Result

 
From To * Bus TimeTable Terms and Condition
Date Bus Service  
 
 
Sr. No. From Stop To Stop Bus Service Origin Stop Time
1
KOLHAPUR via PANDHARPUR AKKALKOT Ordinary Express 00:30:00
2
SANGLI HYDERABAD Semi Luxury 05:00:00
3
KOLHAPUR via SANGLI SOLAPUR Ordinary Express 05:00:00
4
SATARA LATUR Day Ordinary 05:00:00
5
PANDHARPUR via OSMANABAD NANDED Day Ordinary 05:00:00
6
SATARA via SOLAPUR PARBHANI Day Ordinary 05:05:00
7
SAMBHAJINAGAR via SANGOLA SOLAPUR Ordinary Express 05:15:00
8
SANGLI LATUR Ordinary Express 05:30:00
9
SATARA via PANDHARPUR SOLAPUR Semi Luxury 05:30:00
10
KARAD via PANDHARPUR SOLAPUR Ordinary Express 05:30:00
11
RADHANAGARI via PIRAL SOLAPUR Ordinary Express 05:45:00
12
KANKAVALI via GAGANBAWDA LATUR Day Ordinary 05:45:00
13
LANJA TULJAPUR Ordinary Express 05:45:00
14
ICHALKARANJI via MOHOL SOLAPUR Ordinary Express 06:00:00
15
PALUS TULJAPUR Ordinary Express 06:00:00
16
PANDHARPUR HINGANGHAT Day Ordinary 06:00:00
17
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 06:00:00
18
MANDANGAD via KHED OSMANABAD Ordinary Express 06:00:00
19
MEDHA via BOMBAY RESTORANT SOLAPUR Day Ordinary 06:00:00
20
PANDHARPUR via AUSA BILOLI Ordinary Express 06:00:00
21
PANDHARPUR via MOHOL TULJAPUR Day Ordinary 06:00:00
22
PATAN SOLAPUR Day Ordinary 06:00:00
23
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 06:01:00
24
RATNAGIRI TULJAPUR Ordinary Express 06:15:00
25
WAI via PHALTAN SOLAPUR Day Ordinary 06:15:00
26
KARAD via SOLAPUR AKKALKOT Ordinary Express 06:15:00
27
SHINGANAPUR MUKHED Ordinary Express 06:15:00
28
SATARA via NIDHAL SOLAPUR Day Ordinary 06:15:00
29
WAI SOLAPUR Ordinary Express 06:15:00
30
PANDHARPUR via OSMANABAD BHOKAR Ordinary Express 06:30:00
31
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 06:30:00
32
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Ordinary Express 06:30:00
33
SANGLI TULJAPUR Ordinary Express 06:30:00
34
KAGAL SOLAPUR Ordinary Express 06:30:00
35
PANDHARPUR YAVATMAL Ordinary Express 06:30:00
36
ATPADI TULJAPUR Day Ordinary 06:30:00
37
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 06:30:00
38
PANDHARPUR DEGLOOR Ordinary Express 06:30:00
39
ISLAMPUR via MIRAJ SOLAPUR Ordinary Express 06:30:00
40
PHALTAN via SOLAPUR AKKALKOT Ordinary Express 06:30:00
41
PANDHARPUR via UMARKHED PANDHARKAWADA Ordinary Express 06:30:00
42
DEOGAD via SOLAPUR UNIVERSITY AKKALKOT Day Ordinary 06:45:00
43
SHIRALA via KARAD HYDERABAD Ordinary Express 06:45:00
44
KOLHAPUR OSMANABAD Ordinary Express 06:45:00
45
KOLHAPUR LATUR Semi Luxury 07:00:00
46
AKLUJ via PANDHARPUR TULJAPUR Ordinary Express 07:00:00
47
ATPADI via TUNGAT SOLAPUR Day Ordinary 07:00:00
48
ROHA via PHALTAN TULJAPUR Ordinary Express 07:00:00
49
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 07:00:00
50
ICHALKARANJI via MOHOL SOLAPUR Ordinary Express 07:00:00
51
KARAD AKKALKOT MANDIR Ordinary Express 07:00:00
52
DAHIVADI via MHASWAD LATUR Day Ordinary 07:00:00
53
PANDHARPUR via MAHUR NAGPUR Night Express 07:00:00
54
MAHAD via SATARA AKKALKOT MANDIR Ordinary Express 07:00:00
55
DADAR EAST via PHALTAN AKKALKOT MANDIR Day Ordinary 07:00:00
56
TASGAON AKKALKOT Ordinary Express 07:00:00
57
TARAKPUR via PANDHARPUR AHMEDNAGAR Ordinary Express 07:00:00
58
PATAN SOLAPUR Day Ordinary 07:00:00
59
TASGAON TULJAPUR Day Ordinary 07:00:00
60
PANDHARPUR via MAHUR KATOL Night Express 07:00:00
61
VITA NANDED Ordinary Express 07:00:00
62
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 07:00:00
63
VENGURLE AKKALKOT Ordinary Express 07:00:00
64
PANJIM SOLAPUR Ordinary Express 07:00:00
65
SATARA via NIDHAL SOLAPUR Semi Luxury 07:00:00
66
WAI via PHALTAN SOLAPUR Ordinary Express 07:00:00
67
MEDHA GANGAPUR Day Ordinary 07:05:00
68
AKLUJ TULJAPUR Day Ordinary 07:05:00
69
ISLAMPUR via MIRAJ SOLAPUR Ordinary Express 07:15:00
70
VADUJ via DAHIVADI TULJAPUR Day Ordinary 07:15:00
71
PANDHARPUR HYDERABAD Ordinary Express 07:15:00
72
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Day Ordinary 07:30:00
73
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Day Ordinary 07:30:00
74
PANDHARPUR NAGPUR Shivshai 07:30:00
75
KOLHAPUR via SANGLI SOLAPUR Ordinary Express 07:30:00
76
KOLHAPUR via PANDHARPUR TULJAPUR Ordinary Express 07:30:00
77
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 07:30:00
78
WAI SOLAPUR Ordinary Express 07:30:00
79
KARAD OSMANABAD Day Ordinary 07:30:00
80
RAHATAGHAR LATUR Ordinary Express 07:30:00
81
CHIPLUN via SOLAPUR AKKALKOT MANDIR Ordinary Express 07:30:00
82
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 07:30:00
83
KOLHAPUR via SANGLI TULJAPUR Day Ordinary 07:30:00
84
LANJA AKKALKOT MANDIR Ordinary Express 07:31:00
85
LANJA AKKALKOT MANDIR Ordinary Express 07:32:00
86
PANDHARPUR via MASHAL GANGAPUR Ordinary Express 07:45:00
87
RAJAPUR via TALERE SOLAPUR Day Ordinary 07:45:00
88
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 07:45:00
89
PANDHARPUR GANGAPUR Ordinary Express 07:45:00
90
AKLUJ HYDERABAD Ordinary Express 07:45:00
91
GUHAGAR AKKALKOT MANDIR Ordinary Express 07:45:00
92
PHALTAN TULJAPUR Day Ordinary 07:45:00
93
SANGLI via SOLAPUR NANDED Day Ordinary 08:00:00
94
KHARSUNDI TEMPLE Ordinary Express 08:00:00
95
LANJA TULJAPUR Ordinary Express 08:00:00
96
PANDHARPUR via AUSA BHOKAR Ordinary Express 08:00:00
97
KOLHAPUR SOLAPUR Ordinary Express 08:00:00
98
SHIRALA via MIRAJ AKKALKOT MANDIR Ordinary Express 08:00:00
99
PANDHARPUR via AMBAJOGAI NAGPUR Night Express 08:00:00
100
PANDHARPUR via TULJAPUR SILLOD Ordinary Express 08:00:00
101
ICHALKARANJI via SOLAPUR AKKALKOT Ordinary Express 08:00:00
102
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 08:00:00
103
KAGAL SOLAPUR Ordinary Express 08:00:00
104
PANDHARPUR via SOLAPUR PANDHARPUR DARSHAN Ordinary Express 08:00:00
105
MIRAJ via PANDHARPUR SOLAPUR Day Ordinary 08:00:00
106
SANGAMNER via PANDHARPUR SOLAPUR Ordinary Express 08:00:00
107
RAJAPUR via PACHAL TULJAPUR Day Ordinary 08:00:00
108
VITA AKKALKOT Ordinary Express 08:00:00
109
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Ordinary Express 08:00:00
110
AKLUJ via PANDHARPUR TULJAPUR Ordinary Express 08:00:00
111
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Day Ordinary 08:00:00
112
PANDHARPUR via TULJAPUR AURANGABAD Ordinary Express 08:00:00
113
SANGLI via SANGOLA SOLAPUR Ordinary Express 08:15:00
114
PANDHARPUR via TULJAPUR SILLOD Ordinary Express 08:15:00
115
PANDHARPUR via TULJAPUR AURANGABAD Ordinary Express 08:15:00
116
AKLUJ HYDERABAD Ordinary Express 08:30:00
117
PANDHARPUR via TULJAPUR SILLOD Ordinary Express 08:30:00
118
VIJAYDURG via GAGANBAWDA SOLAPUR Ordinary Express 08:30:00
119
PANDHARPUR via TULJAPUR AURANGABAD Ordinary Express 08:30:00
120
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 08:30:00
121
SATARA via NIDHAL SOLAPUR Day Ordinary 08:30:00
122
SANGOLA via PANDHARPUR SOLAPUR Day Ordinary 08:30:00
123
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Day Ordinary 08:30:00
124
KOLHAPUR LATUR Shivshai 08:30:00
125
ICHALKARANJI via MOHOL SOLAPUR Ordinary Express 08:30:00
126
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Ordinary Express 08:30:00
127
GAGANBAWDA MURUM Day Ordinary 08:30:00
128
PANDHARPUR via TULJAPUR AURANGABAD Ordinary Express 08:45:00
129
SATARA via NIDHAL SOLAPUR Semi Luxury 08:45:00
130
PANDHARPUR via TULJAPUR SILLOD Ordinary Express 08:45:00
131
KOLHAPUR via LATUR UDGIR Day Ordinary 09:00:00
132
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 09:00:00
133
KOLHAPUR via SANGLI SOLAPUR Ordinary Express 09:00:00
134
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Day Ordinary 09:00:00
135
DAPOLI via CHIPLUN AKKALKOT MANDIR Ordinary Express 09:00:00
136
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Ordinary Express 09:00:00
137
PANDHARPUR via TULJAPUR SILLOD Ordinary Express 09:00:00
138
WAI via SATARA LATUR Day Ordinary 09:00:00
139
PANDHARPUR via SOLAPUR NIZAMABAD Ordinary Express 09:00:00
140
SAWANTWADI TULJAPUR Day Ordinary 09:00:00
141
PANDHARPUR via TULJAPUR AURANGABAD Ordinary Express 09:00:00
142
SATARA HYDERABAD Day Ordinary 09:00:00
143
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 09:05:00
144
PANDHARPUR via TULJAPUR SILLOD Ordinary Express 09:15:00
145
PANDHARPUR via TULJAPUR AURANGABAD Ordinary Express 09:15:00
146
SAMBHAJINAGAR UMERGA Ordinary Express 09:15:00
147
SANGAMESHWAR via DEORUKH AKKALKOT MANDIR Day Ordinary 09:15:00
148
ICHALKARANJI via MIRAJ LATUR Ordinary Express 09:30:00
149
PANDHARPUR via TULJAPUR AURANGABAD Ordinary Express 09:30:00
150
PANDHARPUR via SOLAPUR LATUR Ordinary Express 09:30:00
151
SANGOLA HYDERABAD Ordinary Express 09:30:00
152
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Ordinary Express 09:30:00
153
KARAD via PANDHARPUR SOLAPUR Ordinary Express 09:30:00
154
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 09:30:00
155
PANDHARPUR via TULJAPUR SILLOD Ordinary Express 09:30:00
156
PANDHARPUR via TULJAPUR SILLOD Ordinary Express 09:45:00
157
KOLHAPUR via SANGLI SOLAPUR Ordinary Express 09:45:00
158
PANDHARPUR via TULJAPUR AURANGABAD Ordinary Express 09:45:00
159
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 10:00:00
160
SATARA GANGAPUR Day Ordinary 10:00:00
161
PATAN SOLAPUR Semi Luxury 10:00:00
162
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 10:00:00
163
KOLHAPUR GANGAPUR Ordinary Express 10:00:00
164
ICHALKARANJI SOLAPUR Ordinary Express 10:00:00
165
ISLAMPUR via SANGLI TULJAPUR Ordinary Express 10:15:00
166
MEDHA via BOMBAY RESTORANT LATUR Day Ordinary 10:15:00
167
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 10:30:00
168
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 10:30:00
169
ICHALKARANJI LATUR Day Ordinary 10:30:00
170
KARAD SOLAPUR Day Ordinary 10:30:00
171
KOLHAPUR via SANGLI SOLAPUR Ordinary Express 10:30:00
172
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Day Ordinary 10:30:00
173
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 10:31:00
174
KANKAVALI via MIRAJ SOLAPUR Day Ordinary 10:45:00
175
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 11:00:00
176
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 11:00:00
177
KOLHAPUR SOLAPUR Ordinary Express 11:00:00
178
ICHALKARANJI via MOHOL SOLAPUR Ordinary Express 11:00:00
179
ISLAMPUR via MIRAJ AKKALKOT MANDIR Ordinary Express 11:00:00
180
PANDHARPUR via ITKAL TULJAPUR Day Ordinary 11:00:00
181
MEDHA via BOMBAY RESTORANT SOLAPUR Day Ordinary 11:00:00
182
KHED via CHIPLUN LATUR Ordinary Express 11:15:00
183
SATARA GANGAPUR Day Ordinary 11:15:00
184
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Day Ordinary 11:30:00
185
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 11:30:00
186
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 11:30:00
187
KOLHAPUR via SANGLI SOLAPUR Ordinary Express 11:45:00
188
PHALTAN TULJAPUR Day Ordinary 12:00:00
189
KOLHAPUR SOLAPUR Ordinary Express 12:00:00
190
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 12:00:00
191
PANDHARPUR via OSMANABAD NANDED Day Ordinary 12:00:00
192
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 12:00:00
193
PANDHARPUR via UMARGA NILANGA Day Ordinary 12:00:00
194
PANDHARPUR via LATUR WARDHA Day Ordinary 12:00:00
195
KARAD via PANDHARPUR SOLAPUR Ordinary Express 12:15:00
196
SATARA via NIDHAL SOLAPUR Day Ordinary 12:30:00
197
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 12:30:00
198
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Day Ordinary 12:30:00
199
KOLHAPUR via SANGLI SOLAPUR Ordinary Express 12:30:00
200
SAMBHAJINAGAR via SANGOLA SOLAPUR Ordinary Express 12:45:00
201
MANDANGAD via KHED OSMANABAD Ordinary Express 12:55:00
202
SANGLI AKKALKOT MANDIR Ordinary Express 13:00:00
203
ICHALKARANJI SOLAPUR Ordinary Express 13:00:00
204
SANGOLA via PANDHARPUR SOLAPUR Day Ordinary 13:00:00
205
VITA TULJAPUR Day Ordinary 13:00:00
206
ATPADI via SOLAPUR UMERGA Day Ordinary 13:00:00
207
WAI SOLAPUR Ordinary Express 13:00:00
208
AKLUJ GANGAPUR Ordinary Express 13:00:00
209
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 13:00:00
210
PANDHARPUR via MASHAL GANGAPUR Ordinary Express 13:00:00
211
KARAD via VITA SOLAPUR Day Ordinary 13:00:00
212
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Day Ordinary 13:00:00
213
PANDHARPUR GANGAPUR Ordinary Express 13:00:00
214
PANDHARPUR NILANGA Ordinary Express 13:15:00
215
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Day Ordinary 13:30:00
216
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 13:30:00
217
ATPADI via TUNGAT SOLAPUR Day Ordinary 13:30:00
218
KARAD via DIGHANCHI GANGAPUR Ordinary Express 13:30:00
219
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 14:00:00
220
SATARA via NIDHAL SOLAPUR Semi Luxury 14:00:00
221
VITA via MAYANI TULJAPUR Ordinary Express 14:00:00
222
KARAD via VITA SOLAPUR Shivshai 14:00:00
223
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Day Ordinary 14:00:00
224
PANDHARPUR via ARNI YAVATMAL Ordinary Express 14:00:00
225
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Day Ordinary 14:30:00
226
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 14:30:00
227
WAI SOLAPUR Day Ordinary 14:30:00
228
KOLHAPUR OSMANABAD Ordinary Express 14:30:00
229
PANDHARPUR via TIRHE SOLAPUR Ordinary Express 14:30:00
230
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 14:30:00
231
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 15:00:00
232
KARAD via VITA SOLAPUR Day Ordinary 15:00:00
233
SHIRALA via MOHOL SOLAPUR Ordinary Express 15:00:00
234
PANDHARPUR via TIRHE SOLAPUR Ordinary Express 15:00:00
235
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 15:00:00
236
AKLUJ via SHRIPUR SOLAPUR Day Ordinary 15:00:00
237
PANDHARPUR via SOLAPUR LATUR Day Ordinary 15:00:00
238
SANGLI via SANGOLA SOLAPUR Ordinary Express 15:15:00
239
PATAN SOLAPUR Day Ordinary 15:30:00
240
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Ordinary Express 15:30:00
241
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Day Ordinary 15:30:00
242
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 15:30:00
243
KOLHAPUR via SANGLI SOLAPUR Ordinary Express 16:00:00
244
KOLHAPUR via SANGLI SOLAPUR Shivshai 16:00:00
245
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 16:00:00
246
AKLUJ GANGAPUR Ordinary Express 16:00:00
247
PANDHARPUR via TIRHE SOLAPUR Ordinary Express 16:00:00
248
MEDHA via BOMBAY RESTORANT TULJAPUR Day Ordinary 16:00:00
249
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 16:00:00
250
KOLHAPUR SOLAPUR Ordinary Express 16:00:00
251
SAMBHAJINAGAR via SANGOLA SOLAPUR Ordinary Express 16:15:00
252
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Ordinary Express 16:30:00
253
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 16:30:00
254
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 16:30:00
255
PANDHARPUR TULJAPUR Ordinary Express 17:00:00
256
KARAD HYDERABAD Night Express 17:00:00
257
KOLHAPUR SOLAPUR Ordinary Express 17:00:00
258
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 17:00:00
259
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 17:00:00
260
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 17:30:00
261
PANJIM via SOLAPUR OSMANABAD Semi Luxury 17:30:00
262
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 17:30:00
263
AKLUJ via VELAPUR SOLAPUR Day Ordinary 17:30:00
264
SANGOLA via PANDHARPUR SOLAPUR Day Ordinary 17:45:00
265
SAMBHAJINAGAR via KOLHAPUR UMARKHED Night Express 18:00:00
266
PANDHARPUR via TULJAPUR AHMADPUR Day Ordinary 18:00:00
267
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 18:00:00
268
PANDHARPUR via AHMADPUR AMRAVATI Ordinary 18:00:00
269
SATARA via NIDHAL SOLAPUR Day Ordinary 18:00:00
270
SANGOLA via PANDHARPUR SOLAPUR Day Ordinary 18:15:00
271
PANDHARPUR SOLAPUR Day Ordinary 18:15:00
272
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 18:30:00
273
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 18:30:00
274
KOLHAPUR HYDERABAD Shivshai 19:00:00
275
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Day Ordinary 19:00:00
276
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 19:00:00
277
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 19:30:00
278
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 19:30:00
279
KARAD via PANDHARPUR SOLAPUR Ordinary Express 20:00:00
280
PANDHARPUR SOLAPUR Day Ordinary 20:00:00
281
PANDHARPUR via DEGAON SOLAPUR Ordinary Express 20:00:00
282
KOLHAPUR LATUR Night Express 20:00:00
283
KOLHAPUR via SOLAPUR AHMADPUR Day Ordinary 20:00:00
284
SATARA via SOLAPUR LATUR Night Express 20:00:00
285
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 20:00:00
286
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 20:30:00
287
PANDHARPUR via UJNI UDGIR Day Ordinary 21:00:00
288
KOLHAPUR OSMANABAD Night Express 21:00:00
289
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 21:00:00
290
SATARA HYDERABAD Night Express 21:00:00
291
PANDHARPUR via PENUR SHED SOLAPUR Ordinary Express 21:30:00
292
KARAD OSMANABAD Night Express 21:30:00
293
CHIPLUN via SOLAPUR AKKALKOT MANDIR Night Express 21:30:00
294
PANDHARPUR via SOLAPUR AUSA Day Ordinary 22:00:00
295
SATARA via PANDHARPUR SOLAPUR Semi Luxury 22:00:00
296
KOLHAPUR LATUR Shivshai 22:30:00
297
SHINGANAPUR via SOLAPUR AHMADPUR Day Ordinary 23:00:00
 
  The timetable shown here is tentative for the sake of information. For reservation Click here